Thuốc Efferalgan 500mg Mekophar – Giảm đau hạ sốt (20 vỉ x 10 viên)

0 | 0 đánh giá

0

Xuất xứ
Thương hiệu
Quy cách

Paracetamol 500mg Mekophar của công ty Cổ phần Hóa – Dược Mekophar, có thành phần là paracetamol (Hàm lượng 500 mg). Thuốc được dùng trong giảm đau trong các trường hợp đau nhẹ và vừa, hạ sốt ở người bị sốt do cảm cúm, viêm nhiễm.


    Điểm đánh giá trung bình
    Chưa có đánh giá
    ( 0 nhận xét )
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0
    Chia sẻ nhận xét
    Đánh giá và nhận xét

    Be the first to review “Thuốc Efferalgan 500mg Mekophar – Giảm đau hạ sốt (20 vỉ x 10 viên)”

    Reviews

    There are no reviews yet.